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Abstract This Study Emphasizes That The Swahili
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Poetry Feb 5th, 2024Fasihi Simulizi Ni Sanaa Kwa Vile -
Mwalimu Wa KiswahiliC) Fasihi Simulizi Ni Mali Ya Jamii
[Ihali Fasihi Andishi Ni Mali Ya Mtu Binafsi/mwandishi.
D) Fasihi Simulizi Ina Wahusika Wa Kila Aina K.v
Binadamu, Wanyama Na Ndege, Mazimwi Na Majitu,
Miungu, Mizimu, Mashetani Na Vitu Visivyo Na Uhai
K.v. Mawe Na Miti Ilhali Fasihi Andishi Ina Wahusika
Binadamu Kwa Kiasi Kikubwa. Mar 7th, 2024FASIHI
KWA UJUMLA - MADA YA 1 - Mwalimu Wa Kiswahili(d)
Wahusika Katika Fasihi, Wahusika Ni Vitu, Watu Au
Viumbe Wengine Waliokusudiwa Kuwasilisha Dhana,
Mawazo Au Tabia Za Watu. Usawiri Wa Wahusika Na
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Nairobi.DAWATI LA LUGHA -Uchambuzi Wa Hadith Apr
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KARATASI YA TATU ...KISWAHILI KIDATO CHA TATU
102/3 KISWAHILI KARATASI YA TATU (FASIHI)
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Kuendeleza Mafunzoya Kiswahli Yaliyo Funzwa Katika
Shule Za Msingi. (b) Kukuza Uwezo Wa Mwanafunzi
Katika (i) Kujieleza Wazi Na Kimantiki (ipasavyo Kwa
Mtiririko Wa Mawazo) Kwa Kuzungumza Na Kuandika.
(ii) Kusoma Kwa Ufahamu. Apr 5th, 2024LAUNI ZA
KISWAHILI SANIFU NA KISWAHILI FASAHA KWA
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